80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

MAYANGA :AVUNJA UKIMYA ASEMA CONGO LAZIMA WAFE

Na Yego Sholla

Kocha Mkuu wa Taifa Stars, Salum Mayanga, ameeleza kutofurahishwa na matokeo waliyoyapata dhidi ya Algeria katika mchezo wa kirafiki uliopigwa Alhamis ya wiki hii.

Katika mchezo huo ambao Stars ilikubali kipigo cha mabao 4-1, kimemfanya Kocha Mayanga aanze mapambano ya kutuliza presha ya Watanzania dhidi ya Jamhuri ya Kidemorasia ya Congo watakapocheza nayo Machi 27 2018 jijini Dar es Salaam.

Mayanga amesema watatumia makosa ambayo yalionekana katika mchezo huo ili kufanya marekebisho kabla ya kukabiliana na Congo.
"Ni kweli mchezo ulikuwa mgumu kwetu kutokana na ubora wa timu zote mbili, tutatumia makosa ambayo yalionekana kwenye mechi yetu na Algeria kabla hatujakutana na Congo ili tusipoteze tena" alisema.
Hata hivyo Mayanga ameshukuru kupata mchezo mkubwa kama ule wa dhidi ya Algeria akieleza kuwa ni kipimo kizuri ukilinganisha ubora wa timu zote mbili zilivyo.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE