80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

MAYANGA ANAJITOLEA MWISHO JUMANNE

Na Joseph michael
Chanzo: Yossima sitta Jr
-Kocha wa kikosi cha Taifa Stars, Salum Mayanga anajitolea kukinoa kikosi cha Tanzania, Taifa Stars baada ya mkataba wake kuisha January mosi mwaka huu.

-Mayanga alisaini mkataba wa mwaka mmoja January 01 mwaka jana kuifundisha Taifa Stars akichukua mikoba ya aliyekuwa kocha wa kikosi hicho Boniface Chalres Mkwasa.

-Mpaka sasa Kocha Salum Mayanga ameiongoza timu ya Taifa katika michezo 14 amefanikiwa kushinda michezo 5 ametoa sare michezo 7 na amefungwa michezo 2 tu na mchezo wa jumanne ambao ni wa mwisho kwake kuifundisha Taifa Stars utakuwa mchezo wa 15.

-TFF iliachana na Mayanga tangu January 02 baada ya mkataba wake kuisha january 01 na sasa hivi walimuuita kwa maombi maalumu kuja kusaidia tu (kujitolea) kwa michezo miwili ya kirafiki ya kimataifa dhidi ya Algeria iliyochezwa alhamisi iliyopita tukafungwa (4-1) na hiyo ya Jumanne dhidi ya DRC Congo katika dimba la taifa.

-TFF wameanza mchakato tayari wa kumtafuta anakayechukua mikoba ya Salum Mayanga na mwezi ujayo ishu itakuwa hadharani mwezi ujao kwa majina ya waliotuma maombi kuwekwa wazi na kupelekwa kwenye kamati ya Ufundi ya TFF kupitia CV hizo ili kuchagua atakayefaa kuchukua mikoba ya Mayanga.

-TFF imepanga kuajiri kocha kutoka nje baada ya kuajiri makocha wazalendo wa miaka miwili bila mafanikio yoyote na kocha ambaye atamsaidia kocha atakayeajiriwa atakuwa Hemed Morocco ambaye anatoka Zanzibar.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE