80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

MANARA, MKEMI MAMBO YAKO HIVI KISA MKUDE KUUMIA

Na Yego Sholla

Mara baada ya msemaji wa klabu ya simba Haji Manara kuthibitisha juu ya taarifa za kiungo wa klabu yake, Jonas Mkude kuumia kifundo cha mguu akiwa mazoezini hapo jana taarifa iliyokuwa ikisomeka kama ifuatavyo:-
Baada ya taarifa hiyo mjumbe wa kamati ya utendaji wa klabu ya Yanga, Salum Mkemi akaibuka na kutoa maoni kwenye posti hiyo ya Manara kwa kuandika ujumbe uliokuwa ukisomeka hivi.
Comment hiyo ya Mkemi ilimfanya Manara arejee na kumjibu mkemi

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE