80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

MAGULI KAZUNGUMZA KUHUSU KURUDI UWANJANI BAADA YA KUKAA NJE MIEZI 6

Na joseph michael
March 30, 2018  MICHEZO

Mshambuliaji wa zamani wa Ruvu Shooting, Simba, Stand United za ligi kuu tanzania bara na Dhofar ya Oman Elias Maguli baada ya kukaa nje kwa zaidi ya miezi sita bila kucheza, hivi karibuni atatangaza timu atakayocheza msimu ujao.

Maguli ambaye walishindwa kufikia mwafaka na Polokwane City ya Afrika kusini iliyokuwa ikitaka kumsajili kipindi cha dirisha dogo alichelewa usajili wa tanzania hivyo kulazimika kukaa nje kwa kukosa timu.

Mshambuliaji huyo amesema siku si nyingi atatangaza timu atakayocheza msimu ujao, inawezekana ikawa ya VPL au nje ya nchi.

“Sasa hivi watu wanapambana kuzinusuru timu zao zisishuke daraja wengine wanataka ubingwa kwa hiyo wapo makini sana na ligi kumalizia mechi zilizobaki, watakapomaliza michakato ya usajili itaanza kwa hiyo nitajua ni hapa nyumbani au nje.”

“Msimu ujao au hivi karibuni naweza nikaweka wazi ni wapi nitaelekea kwa sababu ndani ya miezi sita nimekaa bila kucheza.”

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE