80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

LIVERPOOL :JORGINHO MBONA WETU TUNAJIHAMINI

Na Yego Sholla

Liverpool wanajiamini kuvipiku vilabu vya Arsenal na Manchester United kwenye mbio ya kunasa saini ya kiungo wa Napoli, Jorginho majira ya kiangazi, kwa mujibu wa taarifa kutoka Daily Mirror.

Kiungo huyo wa kimataifa wa Italia, mwenye umri wa miaka 26 huenda akahamia Anfield ili kuziba pengo la Emre Can ambaye anahusishwa na kuondoka Liverpool majira ya kiangazi.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE