80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

KUMBE LWANDAMINA MJANJA SANA ASEE

Kocha wa Yanga, George Lwandamina ni mjanja sana kwani ametengeneza kikosi ambacho sasa hakimtegemei mchezaji mmoja katika kupata mafanikio.

Maana yake ni kwamba, sasa Yanga inaweza kumtumia mchezaji yeyote ambaye amesajiliwa na anafanya mazoezi na timu hiyo ili kuweza kupata matokeo  mazuri katika mchezo wowote ule.

Kwa mujibu wa nahodha msaidizi na beki wa Yanga, Kelvin Yondani ametamba kuwa, timu yao sasa inaweza kupambana na kikosi chochote kile bila ya kumtegemea mchezaji mmoja au wawili kama zamani.

Yondani alisema bila ya kiungo mkabaji, Papy Tshishimbi na mshambuliaji, Obrey Chirwa wana uwezo wa kufuzu hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika.

Yanga imepangwa kucheza na Wolayta Dicha ya Ethiopia katika mechi ya kufuzu makundi ya Kombe la Shirikisho na katika mechi ya kwanza itawakosa Tshishimbi, Chirwa na Said Makapu wenye kadi mbili za njano.

Akizungumza na Championi Jumamosi, Yondani alisema anampongeza Lwandamina kwani amekitengeneza kikosi kipana ambacho hakimtegemei mchezaji mmoja kupata ushindi.

“Ukiiangalia Yanga hii ni tofauti kabisa na misimu mingine iliyopita ambayo ilikuwa ikimtegemea mchezaji mmoja pekee au wawili ambao kama wakikosekana kunakuwa hakuna mbadala wao.

“Lakini Yanga ya hivi sasa kila mtu ameiona, iliandamwa na wachezaji wengi majeruhi wanafika hata kumi, lakini kocha alijitahidi kuwatengeneza wengine na kuchukua nafasi zao.

“Mfano alikosekana Tambwe (Amissi), Chirwa (Obrey) na Ngoma (Amissi) ambao ndiyo namba tisa wetu, lakini Buswita (Pius) ambaye ni kiungo alichezeshwa nafasi hiyo na kufanya vizuri huku akifunga mabao.

“Hivyo, basi kukosekana kwa Chirwa na Tshishimbi katika mechi yetu ijayo ya Kombe la Shirikisho Afrika hakuwezi kuwa sababu ya kutofanya vizuri kwetu,” alisema Yondani.

Yanga inatarajiwa kucheza mchezo wake wa kwanza na Wolayta kati ya Aprili 6-8 kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam kabla ya kurudiana Aprili 16-17 nchini Ethiopia.

Championi

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE