80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

HAYA HAPA MATOKEO YA MECHI ZOTE ZA IJUMAA YA TAREHE 23/03 /2018

Na Yego Sholla

Argentina - Primera B Nacional
18:00 FT Deportivo Riestra 2:2 Guillermo Brown
Australia - A-League
09:55 FT Adelaide United 5:2 Newcastle Jets
Belgium - First Division B Relegation Group
20:30 FT Westerlo 1:0 Union St.-Gilloise
Brazil - Paulista A1 Playoff
00:00 FT Corinthians 2:0 Bragantino
International - Club Friendlies
12:45 FT Vaalerenga 3:1 Nomme JK Kalju
14:00 FT Brann 1:1 Sandnes
14:30 Cnc Lugano -:- Chiasso
15:05 FT Wiener Neustadt 1:0 Rapid Wien
15:05 FT FC Rostov 0:2 FK Akhmat
15:30 FT Royal Excel Mouscron 1:1 Sporting Charleroi
15:30 FT Domzale 1:0 Udinese
16:00 FT Sarpsborg 08 3:1 Stroemmen
16:00 FT Boluspor 6:2 Fenerbahce
16:00 FT Royal Antwerp 3:1 IA Akranes
16:00 FT Cercle Brugge 1:3 Kortrijk
16:00 FT Molde 1:1 Ranheim
16:00 FT Bodoe/Glimt 3:0 Aalesund
16:00 FT Mjoendalen 2:0 Lillestroem
18:00 FT Monaco 4:1 Genoa
18:00 FT Angers 1:1 Niort
Colombia - Primera A Apertura
00:00 FT Millonarios 1:1 Alianza Petrolera
02:00 FT Bucaramanga 0:0 Atletico Nacional
International - EURO U21 Qualification Grp. 1
16:00 FT Czech Republic U21 2:1 Croatia U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 2
17:20 FT Albania U21 2:3 Slovakia U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 3
16:00 FT Georgia U21 1:0 Faroe Islands U21
17:00 FT Lithuania U21 0:2 Finland U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 4
18:05 FT Andorra U21 1:1 Scotland U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 6
15:00 FT Turkey U21 0:3 Sweden U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 7
14:00 FT Macedonia U21 3:4 Russia U21
20:00 FT Gibraltar U21 0:6 Serbia U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 8
15:00 FT Bosnia and Herzegovina U21 1:0 Wales U21
18:45 FT Portugal U21 7:0 Liechtenstein U21
International - EURO U21 Qualification Grp. 9
14:00 FT Kazakhstan U21 0:3 France U21
18:30 FT Luxembourg U21 1:3 Montenegro U21
France - National
19:00 FT Lyon la Duchere 1:0 Boulogne
19:00 FT Les Herbiers 0:1 Pau
19:00 FT Rodez 0:0 Dunkerque
19:00 FT AS Beziers 1:1 Marseille Consolat
19:00 FT Laval 2:0 Avranches
19:05 FT Entente SSG 2:1 Creteil
19:05 FT Chambly 6:2 Cholet
20:00 Cnc Grenoble -:- SC Bastia
International - Friendlies
12:35 FT Uruguay 2:0 Czech Republic
13:20 FT Mali 1:1 Japan
17:00 FT Russia 0:3 Brazil
17:00 FT Macedonia 0:0 Finland
17:00 FT Cyprus 0:0 Montenegro
17:00 FT Azerbaijan 0:1 Belarus
18:00 FT Norway 4:1 Australia
18:05 FT Bulgaria 0:1 Bosnia and Herzegovina
18:30 FT Turkey 1:0 Ireland
19:00 FT Greece 0:1 Switzerland
19:00 FT Hungary 2:3 Kazakhstan
19:15 FT Tunisia 1:0 Iran
20:00 Macedonia -:- Finland
20:05 FT Ukraine 1:1 Saudi Arabia
20:35 FT Serbia 1:2 Morocco
20:45 FT Germany 1:1 Spain
20:45 FT Italy 0:2 Argentina
20:45 FT Netherlands 0:1 England
20:45 FT Austria 3:0 Slovenia
20:50 FT Poland 0:1 Nigeria
20:50 FT Portugal 2:1 Egypt
20:50 FT Scotland 0:1 Costa Rica
21:00 FT France 2:3 Colombia
Germany - 3. Liga
19:00 FT FSV Zwickau 2:2 Aalen
19:00 FT Werder Bremen II 0:2 Paderborn
Germany - Regionalliga Bayern
19:00 FT 1860 Muenchen 4:1 VfR Garching
19:05 FT TSV Buchbach 1:0 FC Schweinfurt
19:35 FT FC Memmingen 3:1 FC Pipinsried
Germany - Regionalliga Southwest
19:00 FT VfB Stuttgart II 2:4 FCA Walldorf
19:00 FT Hoffenheim II 2:0 Mainz 05 II
19:30 FT Waldhof Mannheim 2:0 Eintracht Stadtallendorf
Indonesia - Liga 1
12:35 FT Bhayangkara FC 0:0 Persija Jakarta
Ireland - Premier Division
20:45 FT Bohemian FC 2:1 Bray Wanderers
20:45 FT St. Patrick's Athletic 1:0 Limerick
20:45 FT Waterford FC 2:1 Shamrock Rovers
Ireland - 1. Division
20:45 FT Drogheda United 2:2 Galway United FC
20:45 FT Shelbourne 1:0 Cobh Ramblers
20:45 FT UCD 3:1 Cabinteely
21:00 FT Finn Harps 1:0 Wexford FC
Netherlands - Eerste Divisie
20:00 FT Jong FC Utrecht 1:4 Jong PSV
20:00 FT MVV Maastricht 2:0 FC Eindhoven
20:00 FT Fortuna Sittard 3:2 Cambuur
20:00 FT NEC Nijmegen 1:1 De Graafschap
20:00 FT Helmond Sport 2:1 FC Oss
N. Ireland - Premiership
20:45 FT Ballinamallard United 2:2 Linfield
20:45 FT Coleraine 3:2 Carrick Rangers
20:45 FT Dungannon Swifts 3:2 Glenavon
20:45 FT Glentoran 1:2 Ballymena United
20:55 FT Cliftonville 3:0 Ards
Spain - Segunda B Grp. I
20:00 FT Ponferradina 4:0 Gimnastica Segoviana
Spain - Segunda B Grp. II
19:00 FT SD Leioa 0:2 Real Sociedad B
Venezuela - Primera Division - Apertura
00:00 FT Deportivo Tachira 2:2 Deportivo Anzoategui
Wales - Premier League
20:45 FT Bala Town 0:1 Connah's Quay

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE