80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

HAJI MANARA AJA KIVINGINE KABISA HATAKI MAZOEA


Na Yego Sholla 

Msemaji Mkuu wa Klabu ya Simba, Haji Manara amerusha dongo hewani kwa kusema kuwa kuna kikundi cha watu wachache ambao wanazijua Simba na Yanga katika mitandao ya kijamii na ndio maana wanaleta chuki za kijinga baina yao bila ya kujua wametoka wapi.
Ameyasema hayo kupitia ukurasa wake kijamii ikiwa imeambatana na ‘video’ iliyokuwa inamuonyesha mchezaji Haruna Ninyonzima (Simba), Thabani Kamusoko (Yanga) pamoja na Hamisi Tambwe (Yanga) wakiwa wanafanya mazoezi ya viungo katika ‘gym’ moja bila ya kujali tofauti ya itikadi zao za michezo.
“Very nice’, hawa ni ‘proffesional player’ hasa wanacheza timu shindani kwenye soka nchini, wanatoka mataifa tofauti lakini wapo ‘Gym’ pamoja hii ndio soka. ‘Always’ nawaambia Simba na Yanga ni washindani wa dakika 90 za uwanjani na watani wa jadi tu,” amesema Manara.
Amesema kuwa chuki zinazoletwa na baadhi ya watu ambao hawajui Simba na Yanga zimetoka wapi zinapaswa kupuuzwa.
Hata hivyo, Simba kwa sasa inaongoza katika msimamo wa ligi kuu Tanzania bara ikiwa na alama 46 sawa na watani wao wa Jadi Yanga zikitofautiana idadi ya mabao ya kufunga na kufungwa pamoja na idadi ya michezo Yanga ikiwa mbele kwa mchezo mmoja.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE