80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

BONIPHACE MKWASA MASTER UVUMILIVU UMEMSHINDA ATOA NENO KWA TIMU YA TAIFA YA TANZANIA

Na Yego Sholla

Kocha Mkuu wa zamani wa Taifa Stars, Charles Boniface Mkwasa amesema wachezaji wa Tanzania wanafungwa mechi ngumu kwa sababu ni wazito wa kufanya maamuzi binafsi wanapokuwa uwanjani

Ashauri wasitegemee zaidi maelekezo kutoka kwa kocha

Aliyewahi kuwa kocha mkuu wa timu ya taifa, Taifa Stars, Charles Boniface Mkwasa, amesema kutokuwa na msingi bora wa vilabu hapa nchini, ndiyo chanzo cha kutokuwa na timu bora ya taifa.

Mkwasa ameyasema hayo alipotembelewa na Azam TV ofisini kwake, ambapo amesema kuwa moja ya jambo linaloifanya Taifa Stars kushindwa kuhimili mechi ngumu ni kukosa wachezaji wenye uwezo wa kuusoma mchezo kwa haraka na wanashindwa kuchukua maamuzi kwa uwezo binafsi kwa maslahi ya timu, na badala yake wanategemea maelekezo zaidi.

Kauli hiyo inakuja kufuatia Taifa Stars kupoteza mchezo wa kirafiki dhidi ya Algeria uliopigwa Machi 22 mwaka huu nchini Algeria, ambapo ilifungwa mabao 4-1, na sasa ikiwa inajiandaa kwaajili ya mchezo mwingine dhidi ya DRC, utakaopigwa Machi 27 jijini Dar es Salaam.

Mkwasa alikuwa akitoa tathmini yake juu ya mchezo huo, ikiwa imepita miaka miwili tangu timu hiyo ichapwe 7-0, wakati yeye akiwa kocha wa timu hiyo.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE