80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

BAADA YA RATIBA MPYA MKWASA AFUNGUKA JINSI INAVYOWABANA

Katibu Mkuu wa klabu ya Yanga, Charles Boniface Mkwasa, ametoa maoni yake kuhusiana na na ratiba iliyotoka jana ya mechi zilizosalia kuelekea kumaliza mzunguko wa pili wa Ligi Kuu Bara.

Mkwasa amesema ratiba imekuwa si rafiki kutokana na baadhi ya mechi kutopishana kwa muda ambao unaweza ukapunguza gharama kutokana na miundombinu ya nchi namna ilivyo.

Katibu huyo ameeleza kuwa ratiba hiyo ni ngumu ukizingatia Yanga pia inashiriki mashindano tofauti na ligi ikiwemo Kombe la FA pamoja na Kombe la Shirikisho Afrika.

"Kwakweli ratiba imekuwa si rafiki ukiangalia kuna baadhi ya mechi inatakiwa twende Mbeya mara mbili, sasa hii inaongeza gharama kwa timu na miundombinu ya nchi yetu ni tatizo" amesema Mkwasa wakati akizungumza na Sports HQ ya EFM.

Hata hivyo, Mkwasa amesema watashirikiana na TFF kuifanya ratiba hiyo iweze kurekebishwa ili kuwapa nafasi ya unafuu kutokana na namna ilivyo hivi sasa.

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE