80%

Kwa sasa tunapatikana kupitia www.nijuzehabarionline.com bofya kama haikupeleki kiautomatiki.

Your Trialversion has expired please purchase for unlimited plan.
Copyright ©

Facebook

Follow by Email

LIVE TRAFFIC STATS

Gallery

Featured Posts

Videos

Recent Posts

Recent in Sports

Column Right

Feat

Carousel

Column Left

Featured

Breaking News

ALICHOKIANDIKA POGBA BAADA YA IBRAHIMOVIC KUTIMKIA MAREKANI

Imeripotiwa kuwa baada ya kuvunja mkataba na kuondoka United Zaltan Ibrahimovic anakwenda kucheza Ligi Kuu Marekani MLS akiwa na club ya LA Galaxy, hivyo Paul Pogba ambaye amekuwa na mahusiano mazuri na Zlatan wakiwa wote Man United amemtakia kila la kheri.

Kupitia ukurasa wake wa instagram Pogba amemtakia kila la kheri Zlatan kwa kupost video clip fupi wakiwa pamoja na kuandika “You’ll be missed Lion, wish you all the best πŸ‘ŠπŸΎπŸ¦ @iamzlatanibrahimovic@manchesterunited #mufc “, “Utakumbukwa Simba na kutakia kila la kheri”>>>Pogba

No comments

Nijuzehabari Blog Ipo Play Store Pakua App Yetu Iliyoboreshwa HAPA Upate Habari Zote Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Simu Yako

Total Pageviews

Blog Archive

Blog Rafiki

Breaking

NIJUZEHABARI ONLINE